PDA

View Full Version : Rom Myss Fix Final la tuyet nhat cho GALAXY Y S5360

MFreevn
09-11-2012, 09:52 AM
Mình đang chạy. bản đó.thấy ổn lắm ...mình từng up các loại rom # như là BAZZOM,HYPER ROM,KK4 FINAL, DXKLE FIX...nhung tất cả đều có lỗi nhiều...Rom thì loi việt key Rom thì loi Laucher va con giao diện ì ạch những chi tiết đó làm bạn khó chịu đúng không mình cũng vậy thôi ....Sau cùng mình đã tìm thấy Rom tâm đắc nhất là Rom Myss fix final.....su dung gan 5 tháng rồi mà chẳng thấy khó chịu gì nữa .....hi...Nói chung là giáo diện gọn gàng đẹp hơn và nhất là mượt mà nữa cơ.....Bác nào dủng rồi thì biết ma....

giacmosay
09-11-2012, 01:04 PM
Young dung chan pheo. Mua mobi star dung con thich hon. Moi toi it rom cook

Mika
09-11-2012, 01:13 PM
dang dung ban jelly bean o|\~o|\~o|\~o|\~o|\~o|\~

Mika
09-11-2012, 01:16 PM
ai dung rom [Re-up][Rom][Kernel]JellyBlastV3 | Galaxy Young (http://www.gycviet.com/2012/10/re-upromkerneljellyblastv3.html) nay chua

MFreevn
10-11-2012, 10:17 AM
ai dung rom [Re-up][Rom][Kernel]JellyBlastV3 | Galaxy Young (http://www.gycviet.com/2012/10/re-upromkerneljellyblastv3.html) nay chua
Rom nay lag lam voi lai con ko co Tviet nua dung nham chi moi cai giao dien bat mat....

falco
27-11-2012, 03:05 PM
ban oi ban cai rom do ntn vay. minh up rom stock rui up myss final fix nhung van khong duoc. rom myss 3.4 minh up van dc ma.aj biet gjup min
h voi

MFreevn
29-11-2012, 08:10 AM
ban oi ban cai rom do ntn vay. minh up rom stock rui up myss final fix nhung van khong duoc. rom myss 3.4 minh up van dc ma.aj biet gjup min
h voi
Ý bạn là bạn up rom khác chứ gì ??? Khi bạn muốn up rom trước tiên hãy về Rom stock nhé... để tiện lợi bạn phải Backup rom gốc bằng CMW roi up....khi lỗi chỉ cần restore rom gốc là ok....chú ý Restore xong thì wip cache / data lần nữa la ok .....rất cụ thể !!!!

MFreevn
29-11-2012, 08:14 AM
Mà cái Rom Myss Fix Final đo gio ko có share nua đâu p đừng tìm mất công....Khi nó mới có thì đầy share giờ ko có nữa cái bản bạn nói la bản bị lỗi roi.....Ban có thể up Bazz Rom , Infec...hoặc về DXLE1....nhé

hoangbach124
03-01-2013, 03:38 AM
Mình đang chạy. bản đó.thấy ổn lắm ...mình từng up các loại rom # như là BAZZOM,HYPER ROM,KK4 FINAL, DXKLE FIX...nhung tất cả đều có lỗi nhiều...Rom thì loi việt key Rom thì loi Laucher va con giao diện ì ạch những chi tiết đó làm bạn khó chịu đúng không mình cũng vậy thôi ....Sau cùng mình đã tìm thấy Rom tâm đắc nhất là Rom Myss fix final.....su dung gan 5 tháng rồi mà chẳng thấy khó chịu gì nữa .....hi...Nói chung là giáo diện gọn gàng đẹp hơn và nhất là mượt mà nữa cơ.....Bác nào dủng rồi thì biết ma....
- bạn có thể giúp mình cài room myss đc ko. Mình tim mãi mà không thấy cái CWM ở đâu cả. Giúp minh với nhé .hjc . Cho minh xin link dowload và hướng dẫn chi tiết với nhé . mình gà lám .cảm ơn bạn trước

Mika
03-01-2013, 07:52 AM
- bạn có thể giúp mình cài room myss đc ko. Mình tim mãi mà không thấy cái CWM ở đâu cả. Giúp minh với nhé .hjc . Cho minh xin link dowload và hướng dẫn chi tiết với nhé . mình gà lám .cảm ơn bạn trước
http://galaxyclub.vn
vao xem di......

Mika
03-01-2013, 07:54 AM
Rom nay lag lam voi lai con ko co Tviet nua dung nham chi moi cai giao dien bat mat....
dung locale select.......